ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 กันยายน 2010, 05:24
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ l-ClาAiาาp View Post
ปีนี้ผมว่าน่าจะคะแนนสูงขึ้นนะครับถึงจะติดเพราะว่าข้อสอบค่อนข้างง่ายกว่าปีที่แล้ว ปีที่แล้วรู้สึกคะแนน 20 นิดๆก็ติดแล้วนะครับ
อะไีรก็ไม่แน่ไม่นอนครับ.... SolitudE อยู่โรงเรียนอะไรหลอครับอยู่ ม.อะไรเผื่อได้เจอ
สาธิต มช. ม.๔ ครับ

ถ้าเจอนอกสถานที่อาจจะเจอ แต่ในค่ายคงไม่เจอแล้วครับ(นั่นคือผมคงไม่ติด) - -

ปล.ถ้าไม่ได้อยู่โรงเรียนเดียวกันหรือห้องเดียวกัน โอกาสเจอผม $\approx0.1$ percent

เพราะแทบไม่ออกจากหอเลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้