ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 มกราคม 2007, 20:34
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
มีอย่างน้อยอีกสองคนในใจผมที่น่าจะใช้เป็นคำตอบได้ คนนึงเนี่ยโดนรัศมีของ Lebesgue กลบซะแย่ไปเลย ส่วนอีกคนคือคนที่ชอบวางแผนทำร้ายคนที่เคยได้รางวัล Nobel น่ะครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
Hint: คนแรก "ชื่อ" ขึ้นต้นด้วยตัว B ส่วนคนหลังใช้ระเบิดเป็นอาวุธครับ
เฉลย คนแรกก็คือ René-Louis Baire มีชื่อของเขาติดอยู่ในวิชาคณิตศาสตร์พอสมควรครับ

ส่วนคนหลังคือ Ted Kaczynski ดังที่คุณ nongtum ตอบถูกไปเรียบร้อยแล้วนั่นแหละครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้