ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 กันยายน 2010, 17:31
ราชาสมการ's Avatar
ราชาสมการ ราชาสมการ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

ราชาสมการ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ง่วงนอน View Post
ค่ายแรกเค้าจะสอบเกี่ยวกับอะไรเหรอครับ
แล้วเค้าคัดเหลือกี่คนในค่าย2อะครับ
เนื้อหาก็
เรื่องที่ 1 ตรรกศาสตร์ครับ เป็นการพิสูจน์ล้วนๆเลยอะครับ โดยใช้การพิสูจน์แบบ well ordering และ อุปนัย ครับ(มีสอบด้วยนาครับ)
เรื่องที่ 2 ทฤษฎีจำนวนอะครับ
เรื่องที่ 3 พีชคณิต
4 คอมบิ
5 เรขา
6 อสมการ(โหดมากครับ)

คัดเหลือ 20 คนครับ แล้วก้ค่ายที่ 3 คัดตัวแทนศูนย์ 6 คน

22 กันยายน 2010 18:17 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ ราชาสมการ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้