ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กันยายน 2010, 20:41
กิตติ's Avatar
กิตติ กิตติ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

กิตติ is on a distinguished road

โดนคุณpoperแซวเสียแล้ว มีทายาท แต่ผมยังไม่ถึงขั้นเยี่ยมยุทธ์ครับ อายคนอื่นในMCครับ มีคนที่เยี่ยมยุทธ์กว่าผมตั้งเยอะ
และท่าทางเจ้าลูกชายคนนี้เข็นไม่ค่อยขึ้นครับ ขี้เกียจมากครับ อุตสาห์หาโจทย์มาให้ ปริ้นให้แล้วยังไงก็วางไว้อย่างนั้นครับ
อ่อนใจเหมือนกัน ผมเป็นคนไม่ค่อยชอบบังคับใคร เห็นน้องๆในนี้หลายคนมีความกระตือรือร้นมากกว่าลูกตัวเองแล้วอดดีใจแทนพ่อแม่ไม่ได้
ที่ลูกเขาขวนขวาย รักอยากจะเก่ง และมีเป้าหมายชัดเจน ว่าต้องติดโน่นติดนี่ ผมก็ได้แต่ฟื้นความรู้ตัวเอง รอให้ลูกขยัน
ครั้งแรกในชีวิตที่สอบคณิตสมาคมคณิตศาสตร์เมื่อปี2533...ผมได้แค่24คะแนน(จากร้อยคะแนน)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้