ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มกราคม 2006, 11:28
wateria wateria ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

wateria is on a distinguished road
Icon16

พี่คับ พี่อยู่ม.อะไรอะคับ ม.4 หรือ ม.5 คับ คือผมมีรุ่นพี่หลายคนอยู่ที่นั่นอะครับ ก็เลยอยากได้ชื่อเล่นพี่ แล้วก็เมลล์ด้วยครับ
เรื่องที่พักนี่เป็นยังไงอะครับ อยากสอบถามว่า มีลักษณะอย่างไรเวลาเข้าค่ายครับ ให้นอนเตนท์
ห้องโถง หรือ หอชาย แล้วมีแอรึเปล่าครับ (ผมนอนได้ทั้งนั้นแหละครับถามเฉยๆ)
ป.ล. ขอบคุณมากที่บอกข้อมูลคับ ถ้าสอบติดจะเลี้ยงข้าวสัก 1 อาทิตย์หุๆ......
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้