ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 ตุลาคม 2011, 13:19
ไม่เก่งครับ ไม่เก่งครับ ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

ไม่เก่งครับ is on a distinguished road

คุณ MR.Quest ครับ
ที่คุณได้ 27 ข้อ ผิดข้อไหนบ้างเหรอครับ เพราะผมเข้าใจว่าแต่ละข้อคะแนนไม่เท่ากันครับ
ข้อที่ยาก คะแนนมากกว่าข้อที่ง่ายนะครับ
ถ้าผิดข้อที่ยากไปหลายข้อ โอกาสที่จะได้รางวัลก็น่าจะลดลงนะครับ
สำหรับผม ข้อท้ายๆ นี่ทำไม่ได้เลยครับ ข้อแรกๆ ผมรู้สึกจะฝนระบายคำตอบผิด
แต่โชคดีผมไม่ได้อยู่ในกรุงเทพ ไม่รู้ว่าจะได้รางวัลชมเชยอะไรรึเปล่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้