ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 สิงหาคม 2013, 21:59
Inceptionz's Avatar
Inceptionz Inceptionz ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

Inceptionz is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ smepyoheeee View Post
จัดรูปได้ $ (2x-y+3)^2 + (x-1)^2 = 0 $ ใช่ไหมครับ
ขอบคุณมากๆๆครับ ไม่เคยคิดถึงสมบัติอะไรแบบนี้เลย
พี่ครับ ใช้สมบัติ อะไรเหรอครับ ถ้าเป็น Integrate ผมยังไม่ถึงนะครับ

ผมมองตั้งหลายรอบ ผมยังมึนอยู่เลยครับ ว่ามันจัดออกมาเป็นแบบนี้ได้ไง

ช่วยอธิบายให้กระจ่างทีครับขอบคุณครับ :
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้