ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กรกฎาคม 2014, 18:38
iddqd iddqd ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

iddqd is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เอกสิทธิ์ View Post
1.การเรียน
2.โชคชะตา
3.ความรัก
เลือกเลข 7 ทั้งหมด
สำคัญดูว่าจะรวยได้ไหม อาชีพนักลงทุนเหมาะไหมครับ
ได้ death ครับ ชื่อฟังดูน่ากลัว แต่ความหมายคือบางอย่างกำลังถึงจุดสิ้นสุด หรือกำลังมีการเปลี่ยนแปลงเป็นไปได้ทั้งดีขึ้นหรือแย่ลงครับ การเปลี่ยนแปลงเป็นได้ทั้งภายนอก เช่นเลิกกับแฟน เปลี่ยนงาน อะไรพวกนี้ หรือเปลี่ยนภายใน เช่น ทัศนคติ ความคิด วิธีการทำงานครับ

หยิบได้ใบนี้ไม่ต้องตกใจครับ มีทั้งดีทั้งร้าย อีกอย่างหนึ่ง ผมเชื่อแค่ว่าหยิบไพ่ บอกได้แค่สถานการณ์ปัจจุบันเร็วนี้ ระยะยาวจริงๆถ้าเราปรับตัวเองไปในทางที่ดี ดวงมันเปลี่ยนไปในทางที่ดีอยู่แล้วครับ (เหมือนเราไปหาหมอ หมอเค้าก็ดูผลเลือก ผลเ็กซ์เรย์ เช็คประวัติ เช็คอาการเรา แล้วค่อยวินิจฉัย tarot reader ก็คล้ายๆกัน คืเราอ่านจากหน้าไพ่ ว่าคนที่มาดูไพ่กับเรา จิตช่วงนั้นเค้าไป matched กับไพ่แบบไหนครับ แล้วจึงทำนาย)

การลงทุน ผมเองก็ลงทุนในหุ้นครับ แต่เป็นเหมือนการออมมากกว่า ผมเองก็เป็นสมาชิกเว็บเดียวกับคุณ เอกสิทธิ์ ครับ แนวทางการลงทุนเราคงคล้ายๆกัน

ขออโหสิกรรมด้วยครับ หากคำทำนาย ไปล่วงเกิน ทำให้เกิดความไม่พอใจ ไม่สบายใจ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้