หัวข้อ: New Year Gifts 2011
ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 มกราคม 2011, 23:23
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

ตามสัญญาครับ

กติกาสำหรับ Gift#3 ซึ่งจะแจกเป็นเงินสด

อันดับแรกคือไป download ไฟล์คำถามที่ www.mediafire.com/?74d8a6tyi94tb5u

อันดับต่อมา ตอบคำถามแล้วส่งมาทาง pm โดย 1 คนส่งได้ 1 pm ดังนั้นเช็คคำตอบให้ดีก่อนกดส่งนะครับ (ข้อแรกและข้อ 3 ตอบพร้อมแสดงวิธีทำแบบคร่าวๆด้วย)

หมดเขตส่งคำตอบ 05.30 ของวันศุกร์ที่ 7 มกราคม

ผมจะตรวจให้เสร็จภายในวันศุกร์นี้ และจะแจ้งประมาณ 1 ทุ่ม ว่าใครคือ 2 คนที่ได้คะแนนสูงสุด ที่เหลือตกรอบกลับบ้านมือเปล่า

2 คนนี้ จะเอาคะแนนคูณด้วย 20 เก็บไว้เป็นทุนสำรอง เข้าสู่รอบ Jackpot ซึ่งจะเป็นสไตล์เกมโชว์เปิดป้ายแล้วครับ

ในรอบ Jackpot, ผมมีเลข 1-20 ให้เลือก ซึ่งจะมีจำนวนเงิน 100 -400 บาทกระจายอยู่มากมาย โดยมีป้าย 400 บาทอยู่ 8 หมายเลข คนที่ได้คะแนนสูงกว่าจะได้เลือก 5 หมายเลข คนที่ได้คะแนนน้อยกว่าจะได้เลือก 3 หมายเลข ก็สุดแล้วแต่ดวงใครดวงมันแล้วครับ

Note: จำนวนเลขที่ให้เลือกในรอบ jackpot อาจเปลี่ยนแปลงได้ ต้องรอตอนคะแนนออกก่อนครับ