ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 พฤษภาคม 2013, 22:27
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ พีท ภานุพงศ์ พุ่มพวง View Post
ขอบคุณครับ คุณ gon เด็กที่บอกคือ ปพณ ละเภทใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็เคยคุยกันแล้ว เพราะในค่ายสีเดียวกันเลย
ไม่ใช่ครับ ผมอยู่กรุงเทพ ไม่ได้อยู่กาญจนบุรี

ส่วนเจ้าตัวถ้าเข้ามาเห็นและอยากบอกว่าเป็นใคร ก็คงบอกเองครับ

ก็เล่าให้ฟังเป็นกรณีศึกษาเท่านั้นครับ ว่าถ้าที่ทำไปแล้วทำถูกประมาณไหนถึงจะมีโอกาสได้เป็นตัวแทน รายการไหน

ปีหน้าจะมีโอกาสเยอะกว่านี้ขึ้นไปอีกครับ เพราะประถมมี wizmic แถมมาอีก

ส่วนที่พลาดปีนี้ แต่ขึ้น ม.1 แล้ว ลองทำตามสูตรที่ผมบอกครับ โอกาสที่ครั้งหน้าได้ไปลุ้นในค่ายอีกทันทีมีสูงครับ.

19 พฤษภาคม 2013 22:28 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้