ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มกราคม 2009, 18:08
Julian's Avatar
Julian Julian ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Julian is on a distinguished road

ผมก็ไปสอบมาครับ

บั่นทอนจิตใจมากมาย

แต่ ไม่ใช่ข้อสอบ คนสอบต่างหาก

เค้าให้ออกห้องสอบได้ตั้งแต่ 10.30 น.

ผมขอเข้าห้องน้ำประมาณนั้น พอกลับมา

จากคนสอบทั้งห้อง เหลือคนสอบอยู่ 5 คน นับผมด้วย

สุดยอดมาก มีกำลังใจทำข้อสอบต่อไป...

ส่วนตัวข้อสอบผมว่าปีนี้มันแบบ___ ไม่ใช่ง่าย

ไม่ใช่ยาก ไม่ใช่ปานกลาง ไม่ใช่ค่อนไปข้างใดข้างหนึ่ง

แต่มันแบบ เห็นข้อสอบแล้วมันคุ้นๆเหมือนเคยทำมาแล้วยังไงยังงั้น

ไม่พูดต่อดีกว่า.. แต่ก็เอาเป็นว่ายากอยู่ในระดับนึง

ปล. ผมสอบม.ต้นนะ