ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มิถุนายน 2008, 13:39
expol's Avatar
expol expol ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

expol is on a distinguished road

ขอบคุณพี่ warut อีกครั้งครับ ผม เรียนโท แล้ว ก็ต้องให้พี่ช่วยอีกแล้ว แฮ่ๆๆๆ ยังไงก้ ขอบคุณนะครับ ถ้าได้ ตีพิมแล้ว จะ ส่งไปให้ดูครับผม

ขอบคุณ คุณ passer-by ด้วยนะครับ
ปล. อันนี้ คือ แนวคิดต่อไปของ Thesis ของผม ครับ ขอบคุณครับบบบบบ

ใช้โปรแกรมอะไรเขียนครับ ขอ code ได้ไหมครับ และถ้าเพิ่มว่า แต่ละกลุ่มต้องมีสมาชิก 4 ตัว ต้องเขียนเพิ่มยังไงบ้างครับผม

06 มิถุนายน 2008 15:21 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้