ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 ธันวาคม 2009, 22:08
อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) is on a distinguished road

ใจจริงอยากจะเป็น วิดวะครับ
แต่เมื่อก่อนดันโง่คณิต เก่งวิทย์
ปีที่แล้ววิทย์ไปได้ดี คณิตอยู่ปานกลาง
ปัจจุบันวิทย์ลืมลางๆ คณิตก็กำลังฟิต กำลังปั๊ดตะนา (พัฒนา)
อนาคต วิทย์อาจจะฟิต คณิตอาจจะเลือนลาง

ปล.ผมสอบวันนี้โคตรอายคนครับ ระบบสมการ (คณิตเสริม) เต็ม 70 เพื่อนได้ 40 up ผมได้ 12/70 ทำเกือบหมดทุกข้อ
คิดว่าทำได้ เกินครึ่ง แต่ก็ดันสะเพร่าอีก เซ็งครับ ชีวิตผม เมื่อไรจะถึงขั้น Pro ซักทีเนี่ย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้