ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤศจิกายน 2007, 22:56
Aermig's Avatar
Aermig Aermig ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Aermig is on a distinguished road

สำหรับคนอื่นเป็นอย่างไรผมไม่รู้นะ แต่ผมว่ามันยุ่งยาก จริงๆแล้วมันก็คือการตั้งคูณใส่กระดาษแบบธรรมดานี่แหละ แต่ทำให้ดูยุ่งขึ้น ไม่ทราบเหมือนกันว่าเขาเห็นมันสวยงาม หรืออยากทำเป็นเก่งกันแน่
เสียเวลาวาดรูปครับ กว่าจะวาดเสร็จ คนอื่นเขาทำเสร็จไป 2 รอบแล้วครับ

05 พฤศจิกายน 2007 22:57 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Aermig
เหตุผล: พิมพ์ตก(ลืมพิมพ์)คำหนึ่งครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้