ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 ตุลาคม 2006, 00:40
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
ยังครับ แต่ผมอยากทราบจำนวนผู้ที่ต้องการรับรางวัลอย่างคร่าวๆก่อน เพราะบางคนช่วงนี้อาจไม่ค่อยได้แวะมาที่นี่อีกแล้ว อย่างเช่น น้อง R-Tummykung de Lamar นี่ก็หายไปเลย

ที่แน่ๆคือตอนหัวค่ำวันนี้ (ซักทุ่มนึงมั้ง) ผมจะโพสต์อีกหนึ่งข้อครับ คราวนี้จะกลับมาเป็นปัญหาแบบ conventional เหมือนเดิม เข็ดแล้วครับกับปัญหาแบบอื่นๆ ลองสังเกตดูสิครับ ข้อที่เป็นโจทย์เลขธรรมดาแบบที่เราเล่นกันอยู่เป็นประจำ จะค่อนข้างคึกคัก แต่พวกข้อแหวกแนวแทบทุกข้อจะกร่อยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้