ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 มกราคม 2007, 00:44
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

จบลงไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับการแข่งขันนี้ ขอบคุณทุกๆท่านเป็นอย่างสูงที่เข้ามาร่วมเล่น และผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่าทั้งผู้ที่เข้ามาตอบ หรือแค่มาอ่านอยางเดียว คงจะได้รับประโยชน์กันไปบ้างไม่มากก็น้อย ทั้งในแง่การทำโจทย์ ความรู้เกี่ยวกับประวัติคณิตศาสตร์ และข่าวคราวในวงการ รวมไปถึงการใช้ LaTeX ตัวผมเองก็ได้ข้อมูลกลับไปพอควร บางอันก็สอดคล้องกับความเชื่อส่วนตัว แต่บางอันก็ทำให้ต้องประหลาดใจพอสมควรครับ

สำหรับเรื่องของรางวัล ใครอยากได้อะไรก็โพสต์เข้ามาได้เลยครับ ถ้าความต้องการบังเอิญตรงกัน คนที่ได้คะแนนสูงกว่าก็ได้ไป เดิมผมกลัวว่าของจะไม่พอต้องเพิ่ม แต่ตอนนี้คิดว่าน่าจะเหลือแล้วล่ะ ส่วน ชื่อและที่อยู่ในประเทศไทย สำหรับใช้ในการส่งของรางวัล ขอให้บอกมาทาง pm นะครับ

ผมจะรอคำตอบถึงประมาณกลางเดือนนี้ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้