ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 ตุลาคม 2010, 22:21
กิตติ's Avatar
กิตติ กิตติ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

กิตติ is on a distinguished road

น้องๆที่ไปสอบในบอร์ดเด็กดีบอกว่า...ทำไม่ได้ คนที่ทำได้ก็บอกว่าทำไม่ทัน ให้เวลาสามชั่วโมงน้อยไป
บางคนบอกว่าเขาหยิบข้อสอบผิดหรือเปล่า นี่มันข้อสอบคัดตัวสสวท.หรือโอลิมปิกมากกว่า
มีสปายเด็กโข่งแอบเข้าไปสอบ เป็นติวเตอร์ บอกว่าเข้าสอบหลายปีแล้วปีนี้ยากที่ซู้ดดดด..
.น่าจะเอาข้อมูลไปช่วยเน้นประชาสัมพันธ์คอร์สติวในช่วงสอบเดือนมีนาแน่ๆเลย55555
โจทย์อาจไม่สมบูรณ์เพราะเป็นการจำออกมา ข้อไหนคิดว่าโจทย์ผิดก็บอกได้ครับ แต่ผมยังไม่ได้ทำ ลองอ่านๆบอร์ดแล้วแคะออกมาให้ดูกัน
ครั้งแรกในชีวิตที่สอบคณิตสมาคมคณิตศาสตร์เมื่อปี2533...ผมได้แค่24คะแนน(จากร้อยคะแนน)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้