ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 ธันวาคม 2013, 18:26
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Puriwatt View Post
คุณgon น่าจะหาที่เก็บชุดหนังสือเสริมคิดของปี 49-50, 51-52 และ 53-54
ทั้งของประถมและมัธยม เพื่อทำเป็นลิงค์ให้ดาว์นโหลดกันครับ
ขอบคุณแทนเด็กๆด้วยครับ
ขอรอของปี56มาก่อนแล้วกันนะครับ ตอนนี้ท่านใดที่มีจะเก็บไฟล์ใน dropbox แล้วทำลิงก์ไว้ในลายเซ็นต์ก็ได้นะครับ

ช่วงนี้อากาศในกรุงเทพเริ่มเย็นเป็นช่วงที่ผมชอบที่สุด เพราะจะแทบไม่ง่วงเลย ทำให้คิดเลขและทำงานได้ติดต่อกันนานกว่าปกติ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้