ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 ธันวาคม 2008, 19:58
Athrun Zala's Avatar
Athrun Zala Athrun Zala ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Athrun Zala is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ MirRor View Post
อืม....
จังหวัดเราไม่มีใครติดอ่ะ คนเก่งๆเข้าก็ไปสอบโครงการพสวท. คือเราติดแต่จุฬาภรณ์อ่ะครับ 555555+
แล้วสุดท้ายก็เป็นไปอย่างที่คิดจริงๆ ให้คนเก่งๆเค้าแข่งกันไป ส่วนเราก็ดีหน่อยที่ไม่ติดมหิดล เพราะจะได้ไม่ต้องไปแข่งกับมหาเทพที่ติดmwitอย่างลูสิเฟอเป็นต้นอ่ะ
เหอๆๆๆๆๆ
ใช่ครับถูกต้องที่สุดแล้วครับ
ผมก็ติดจุฬาภรณ์ครับ เพื่อนผมติดมหิดลแค่ 8 คนเอง
แต่ดีหน่อยที่ติดจุฬาภรณ์กัน 21 คน จะได้มีเพื่อนไปสอบเยอะๆไม่งั้นเหงาแย่เลย