ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 มีนาคม 2013, 09:32
superHCBkid^^'s Avatar
superHCBkid^^ superHCBkid^^ ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

superHCBkid^^ is on a distinguished road
Default ตอบข้อ 2 การวิเคราะห์ครับ

ข้อ 2การวิเคราะห์ ผมว่าน่าจะตอบ รูปที่มีเส้นผ่านกลาง นะครับ เพราะถ้าเริ่มจาก มุมขวาบนสุดแล้วจะไล่วนจนถึงรูปตรงกลาง (วนรอบรูปเข้าจุดศูนย์กลาง)โดยจะเป็น
เฉียงซ้ายล่าง เฉียงขวาล่าง ผ่ากลาง ไปเรื่อยๆครับ (โพสต์รูปไม่เป็น อธิบายไม่ถูกครับ)
ผมนั่งคิดตั้งนาน แต่ขอให้เหล่าปรมอาจารย์(banker)ช่วยตรวจอีกทีครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้