ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 มีนาคม 2008, 17:51
gnopy's Avatar
gnopy gnopy ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

gnopy is on a distinguished road

ข้อ 3 ผมfail เองครับแก้ไขคำตอบให้แล้วนะครับ แนวคิดเหมือนเดิมแต่เปลี่ยนในวงเล็บให้เป็น sec ให้หมด
ส่วนข้อ 5 ถ้าเลือก u และ v ไม่เหมือนกัน คำตอบที่ได้ไม่เหมือนกัน แต่จะถูกหรือผิดลองดิฟกลับดูครับแล้วได้ตัวเดิมมั้ย
มีเวลา จามาแก้ไขที่พิมพ์ตกหล่นครับ ตอนนี้ไป Byenior พี่ชมรมดนตรีก่อนนะครับ บายครับ

02 มีนาคม 2008 19:50 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gnopy
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้