ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 พฤษภาคม 2011, 08:52
sooppapa sooppapa ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

sooppapa is on a distinguished road

เอ่อ....คือข้อสอบที่ผมเอามาถามเพื่อนๆเป็นข้อสอบที่ผมทำไม่ได้และพยายามทำเป็นอาทิตย์น่ะครับ
พูดง่ายๆว่าไม่รู้ครับ เหอะๆ เดี๋ยวลองกลับเอาไปคิดอีกทีครับ แหะๆ
ขนาดคนคนเก่งยังคิดไม่ได้วุ้ย

และขอบคุณสำหรับข้อ4ครับ แต่ตอนนี้อยากรู้ ข้อ 1ก่อน ผมใช้ปีทา สามเหลี่ยมคล้าย ช่วยอะไรไม่ได้เลย
เพราะตัวเลขไม่ลงตัว

07 พฤษภาคม 2011 12:11 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้