ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มิถุนายน 2008, 23:57
love kmitl love kmitl ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

love kmitl is on a distinguished road

พี่ครับผมลองทำตามนิยามดูแล้ว แต่บอกตรงๆเลยว่าไม่เข้าใจไม่รู้ทำงัยดีครับ กลุ้มใจมากๆเวลานี้ เพราะท่าทางจะต้องใช้เรื่องนี้ไปอีกนานเลย รบกวนพี่ช่วยพิสูจน์ให้ดูด้วยครับ แล้วก็ผมอยากถามพี่ว่า เอาเทอร์ เมเชอร์นี่ผมดูนิยามแล้วมองภาพไม่ออกเลยครับว่ามันคืออะไรน่ะครับ แล้วมันสามารถมองเปนเชิงเรขาคณิตได้ไหมครับ เหมือนเมทริกซ์เสปซที่อาจมองเป็นระยะห่างได้น่ะครับ ยังงัยรบกวนพี่ช่วยพิสูจน์ให้ดูหน่อยนะครับ แล้วถ้าไม่ลำบากอยากให้พี่ช่วยอธิบาย เอาเทอร์ เมเชอร์ ให้หน่อยได้ไหมครับ จะเป็นพระคุณมากๆเลยครับ ขอบคุณครับพี่
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้