ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 กรกฎาคม 2011, 13:35
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
มาบุญครองคือ MBK กับสยามเซ็นเตอร์ ใช่ไหมครับ
อยู่ติดกันครับ มีถนนขั้นเท่านั้น

ของคุณกิตติส่งเรียบร้อยแล้วครับ

ปกติแล้วผมไม่ได้ส่งเองนะครับ อันนี้เขาัยัดเยียดมา ผมขอแ่ค่กองเดียว บอกให้มาสอง ไป ๆ มา ๆ เอามาสี่ เอาไว้แจกหรือขายคนรู้จักใกล้ ๆ ครับ.

ตอนนี้ส่งให้หมดทุกคนที่โอนเข้ามาตั้งแต่เปิดรับ จนถึงวันที่ 19 เรียบร้อยแล้วครับ.

เหลือปัญหานิดหน่อย คือบางท่านที่ไม่รู้ว่าติดต่อไปหาใคร โอนมาวันที่ 15 ก.ค. 2554 ไม่มีรายละเอียดเลย ถ้าท่านใดที่จำได้ว่าโอนมาวันที่ 15 ให้ติดต่อมาหาผมด้วยนะครับ.

ปล. ที่ตกลงกับฝ่ายจัดส่ง จะส่งให้ประมาณอาทิตย์ละ 1 ครั้งนะครับ แรก ๆ อาจจะเร็วหน่อย แต่หลัง ๆ ก็คาดว่าจะเป็นประมาณนี้ครับ.

21 กรกฎาคม 2011 13:37 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้