หัวข้อ: ทำไงอ่ะครับ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 ธันวาคม 2008, 23:20
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ MirRor View Post
คือ ลืมเขียนอีกมุมหรือเปล่าครับ

มีรายละเอียดเกี่ยวกับโจทย์หรือเปล่าอ่ะ

แล้วเส้น B? มันเท่ากับกับเส้นไหนอ่ะครับ
ผมว่ารูปที่ถูกต้องของโจทย์ข้อนี้น่าจะเป็นอย่างนี้นะครับ
Name:  Po6193.JPG
Views: 130
Size:  15.2 KB
(และเหตุแห่งความสับสน น่าจะมาจากการวาดภาพด้วยมือแบบลวกๆ ผสมกับอุปสรรคทางภาษาที่ใช้ในการสื่อสารอีก)

30 ธันวาคม 2008 23:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Puriwatt
เหตุผล: แก้คำผิดครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้