ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 เมษายน 2010, 13:36
Switchgear's Avatar
Switchgear Switchgear ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Switchgear is on a distinguished road

สัปดาห์ที่แล้ว ผมเพิ่งซื้อเล่มที่คุณหยินหยางนำมาแนะนำไว้
มีเฉลยปี 2543-2551 ยังขาดเฉลยปี 2552 ที่กระทู้นี้พูดถึง

เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมา ผมลองคิดเองและเทียบกับเฉลยดู
(เพื่อเตรียมสอนหลานสาว 2 คน) ส่วนใหญ่เฉลยก็ OK!
แต่มีหลายข้อที่เฉลยค่อนข้างยาวมาก และน่าจะเป็นส่วนที่
คุณหยินหยางบอกว่าไม่ถูกใจ!

แต่ภาพรวมผมว่า คนที่เตรียมสอบก็ควรซื้อเล่มนี้ไว้ :-)