ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 กรกฎาคม 2002, 19:45
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon15

ข้อ 7. ตอนไหนล่ะครับ. 1 หรือ 2 คิดว่าถามตอน 1 นะ. ถ้าจำไม่ผิดก็ต้องถามตัวเองว่า เซตว่างเป็นฟังก์ชันหรือเปล่า. โธ่น้องเฉลยทั้งหมดนี่มันงานช้างเลยนะ พิมพ์สัญลักษณ์กันตายไปข้างหนึ่งเลย พี่ว่าน้องไปลองไล่ทำหรือทำข้อที่คิดว่าตัวเองสนใจดูเองจะดีกว่านะครับ. คิดมันจริง ๆ จรัง ๆ เก็บไปคิดจะเกิดประโยชน์กว่าที่เรามานั่งดูวิธีทำของคนอื่น แต่ก็จะลองคิดดูนะ ถ้ามีเวลาพอ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้