ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 มีนาคม 2008, 18:36
Nickname's Avatar
Nickname Nickname ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Nickname is on a distinguished road
Icon22 ท่านใดมีข้อสอบ สพฐ.ม.ต้น รอบระดับประเทศปี2550บ้างครับ

ผมต้องการข้อสอบคณิตศาสตร์ สพฐ. ม.ต้น รอบระดับประเทศ ปี 2550ครับ ผมจะสอบระดับประเทศปี2551นี้วันที่28 เมษายน 2551 (ปีที่แล้วผมก็ไปแข่งมา)เลยอยากจะขอความกรุณาท่านใดที่มีหรือช่วยหาให้หน่อยแม้อาจจะไม่ทั้งหมดก็ได้ครับ ผมอยากจะลองเอามาดูเป็นแนวข้อสอบว่าออกอะไรบ้างแนวไหนบ้าง ซึ่งตอนนี้ผมก็หามาหลายที่แล้วครับแต่ก็ยังไม่เจอครับ ผมมีแต่ของ ระดับเขต2549 ระดับประเทศ 2549 ระดับเขต2550 ระดับเขต2551แต่ยังไม่มีระดับประเทศ2550 ท่านใดที่มีก็ช่วยผมหน่อยเถอะครับ การสอบครั้งนี้ผมทุ่มเทแรงกายแรงใจและฝึกฝนอย่างเต็มที่ครับ
หากท่านใดพอจะเมตตาผมก็คงจะเป็นบุญอย่างมากสำหรับผม ได้โปรดเถิดนะครับ
(อาจจะไม่ทั้งหมดอย่างน้อยขอเพียงแค่แนวหรือเรื่องใดบ้างที่ไม่อยู่ในหลักสูตรของ ม.ต้น จะออกข้อสอบบ้างเรื่องใดที่สำคัญควรจะอ่านควรจะทำก็โปรดแนะนำผมได้นะครับ และท่านใดที่มีประสบการณ์เคยไปสอบและมีเรื่องที่จะแนะนำก็โปรดแนะนำผมด้วยครับ )
ขอขอบพระคุณมากครับ

ท่านใดที่จะไปแข่งขันคณิตศาสตร์ สพฐ. ม.ต้น2551นี้หรือผู้ที่รู้จักหรือผู้รอบรู้หรือผู้อุปการะคุณก็สามารถมาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการความรู้ ความคิดในหัวข้อนี้ได้ครับผม
และจะขอขอบพระคุณมากครับ (อีกครั้งหนึ่ง)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้