ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 พฤษภาคม 2009, 23:40
Eacary's Avatar
Eacary Eacary ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

Eacary is on a distinguished road
Send a message via MSN to Eacary
Default คารวะค้าบ

คุณพี่แมวครับ ข้อ 4 กับข้อ 5 คำตอบคืออะไรอ่ะครับ
ผมยังไม่ได้เรียนเรื่อง log เลยอยากให้ช่วยใส่คำตอบลงไปด้วยครับ
คนเพิ่งเริ่มศึกษาอย่างผมไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับ
แต่ยังไงก็ขอขอบคุณนะครับคุณพี่แมว

ผมขอคารวะๆ ท่านเก่งจริงๆ รับผมเป็น ศิษย์ด้วยเถิด

13 พฤษภาคม 2009 23:47 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Eacary
เหตุผล: เพิ่ม
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้