ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤษภาคม 2013, 19:15
MYSTICA MYSTICA ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

MYSTICA is on a distinguished road

ตามใบประกาศผล เห็นมีการระบุไว้ว่า นอกจากผลประเภททีมที่อยู่ในกลุ่ม Top Five แล้ว
ผลที่เหลือในกลุ่มอื่น ๆ จะประกาศตามลำดับตัวอักษรนะครับ

อย่างไรก็ตาม ถ้าได้ที่ 6 ละก็ยิ่งเจ๋งใหญ่เลยนะครับ เพราะหมายความว่าเกือบจะได้ Putnam Fellow แล้วเชียว

หมายเหตุ: ขอเพิ่มโจทย์และเฉลยไว้ตรงนี้ด้วยละกันนะครับ
Putnam 2012 Problems and Solutions

05 พฤษภาคม 2013 21:48 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ MYSTICA
เหตุผล: เพิ่ม link โจทย์และเฉลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้