ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 ตุลาคม 2016, 17:47
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aquila View Post
ขอโทษครับ ไม่ได้ตั้งใจจะดูถูกหรือเหยียบย้ำอะไรหรอกครับ ไม่ได้แขวะด้วย

แต่ว่าอยากให้เอะใจบ้าง ในคำแนะนำที่อาจจะมีผลกับคนอื่นๆอ่ะครับ ผมพูดเป็นภาพรวมๆนะครับ

ไม่โกรธกันนะ เอะใจบ้างอะไรบ้าง
ไม่โกรธกันหรอกครับ เรื่องแค่นี้เอง แต่ผมแค่งงๆน่ะครับ เหมือนโดนด่าเลย