ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มีนาคม 2010, 09:38
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ยินดีกับว่าที่เด็กสวนทุกท่านครับ
ขอบคุณ คุณลุง Banker คุณคนรักคณิต พีหยินหยาง คุณFurry คุณee72 คุณกิตติ คุณเทพแห่งคณิตฯ คุณnew hope น้องkabinary คุณnongtum (และทุกคนที่ไม่สามารถระบุชื่อได้ทั้งหมดในห้องนี้) มากครับ ที่ให้ข้อมูลและข้อคิดดีๆ เสมอมา และเป็นส่วนช่วยในความสำเร็จของผมครับ

05 มีนาคม 2010 11:24 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้