ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มีนาคม 2007, 22:58
MoDErN_SnC

Post ข้อสอบคัดเลือกนักเรียน Gifted Math

ข้อสอบคัดเลือกของ รร ผมครับ...
คัดเลือกนักเรียนเข้าโครงการพัฒนาผู้มีความสามารถพิเศษทางคณิตศาสตร์
เป็นแบบทดสอบสำหรับนักเรียน ม.3 ที่ขึ้น ม.4

ลองทำดูกัน

ข้อสอบชุดแรกครับ 12 ข้อ 1 ชั่วโมง
แสดงวิธีทำ (วัดความรู้พื้นฐาน)

ชุดที่สอง แสดงวิธีทำ 2 ชั่วโมง 30 นาที ครับ
(วัดการประยุกต์ใช้ทางคณิต)

ช่วยวิจารณ์ด้วยนะครับ จะได้เอาไปเสนอทาง รร เพื่อปรับปรุงให้ดีขึ้นในปีต่อๆไป

03 มีนาคม 2007 23:00 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ MoDErN_SnC
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้