ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มิถุนายน 2010, 19:19
A New Hope A New Hope ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

A New Hope is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Switchgear View Post
ขอไว้อาลัยให้กับห้องสมุดแห่งนี้ด้วยคน!
น่าเสียดายที่คนได้รับการศึกษาคิดสั้นได้ขนาดนี้...
ผมกึ่งๆ เห็นด้วยกับไม่เห็นด้วยนะ
ถ้าเกิดคุณเข้าสังคมไม่ได้คุณจะทำอย่างไร

ผมว่าคนที่เผาน่าจะเหตุผลมากกว่านี้แต่ไม่กล้าบอก
แต่ก็ขอขอไว้อาลัยด้วยครับ หวังว่าจะสร้างให้สวยเหมือนเดิมครับ แต่หนังสือคงจะไม่เหมือนเดิม

06 มิถุนายน 2010 21:43 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ A New Hope
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้