ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 กุมภาพันธ์ 2014, 15:47
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
ขอทราบเฉลยวิธีทำจากท่านผู้รู้ทุกท่านครับ

ผมลองทำดูแล้วผมตอบไม่ตรงครับรบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านได้โปรดช่วยกรุณาชี้แนะและแสดงวิธีทำด้วยน่ะครับ กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม
ถามเฉพาะข้อที่สงสัยจริง ๆ ดีกว่าครับ เขียนวิธีทำทั้งหมด เป็นงานช้างครับ.

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ benzbelle View Post
อยากทราบว่าสอบสพฐรอบ2 เราจะต้องสมัครหรือทำอะไรก่อนรึเปล่าคะ หรือเเค่รอเวลาไปสอบเลย และใบประกาศนียบัตรของรอบแรกเราจะได้รับจากที่ไหนและเมื่อไรคะ
ต้องบอกกับโรงเรียนที่ตัวเองเรียนอยู่ โรงเรียนจะได้ใส่ชื่อในฐานข้อมูลว่ายืนยันสอบรอบที่ 2 (ภายในวันที่ 15 ก.พ.นี้)

ใบประกาศนียบัตรของรอบแรก สพฐ. ขอให้ทางโรงเรียนพิมพ์ให้ครับ

แต่บางโรงเรียนอาจจะไม่ทำ ซึ่งเราสามารถพิมพ์เองได้ โดยเข้าเว็บ http://obecimso.net

จากนั้นดูที่วันที่ 28 ม.ค. พิมพ์ชื่อโรงเรียนลงไป แล้วดูชื่อเรา จากนั้นกดคลิกที่ช่องขวาสุด

จากนั้นคลิกพิมพ์เกียรติบัตร จะได้ไฟล์ pdf ออกมาสวยงามครับ.

13 กุมภาพันธ์ 2014 15:48 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้