ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 กุมภาพันธ์ 2017, 00:58
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ yaninyanisa View Post
เหมือนจะเข้าใจในส่วนนี้แล้วว พอลองเปิดดูตามกฎไตรวิภาค แล้วลองดูตามก็พอเข้าใจจ้าา
งั้นรบกวนดูที่ทำในกระดาษก่อนนี้ให้หน่อยน่า ว่าทำถูกหรือเข้าใจถูกมั้ย

..ถ้าไม่รบกวนเกินไปขอไลน์หรือเฟสบุคได้มั้ยอ่าา อยากจะปรึกษาเปเปอร์จ้าา
หนูไม่ค่อยทราบเนื้อาคณิตมากเลยไปต่อในเปเปอร์ไม่ค่อยได้มักจะเจอทางตัน เลยอยากได้คำปรึกษาจ้า
ผมไม่มีไลน์ ไม่เล่นเฟสบุคครับ

สงสัยส่วนไหนของ paper ให้ list มาเป็นข้อๆเลยดีกว่าครับ

เดี๋ยวกลับมาดูให้ ส่วนที่เขียนไว้แนวคิดมันประมาณนี้แหละครับ

แต่อยากให้ปรับการเขียนให้รัดกุมกว่านี้ครับ

สงสัยส่วนไหนของ paper แปะคำถามไว้ล่วงหน้าเลยก็ได้นะครับ

คนเก่งๆคนอื่นๆจะได้เข้ามาดูได้ด้วยดีกว่าครับ ...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้