ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 ตุลาคม 2016, 21:55
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ otakung View Post
ขอบคุณมากครับ ว่าแต่สแกนนี่หมายถึงสแกนจากกระดาษที่คุณ passer-by จะส่งมาให้เป็นไฟล์เพื่อปล่อยต่อรึเปล่าครับ ถ้าใช่ผมพอช่วยได้ครับ ผมมีเครื่องสแกน แต่อาจจะว่างทำช่วงปลายเดือน (ตั้งแต่ประมาณวันที่ 19) ถ้าไม่รีบก็ยินดีช่วยครับ

ว่าแต่ ขอลิ้งค์ facebook คุณ passer-by ได้รึเปล่าครับ
ถ้าประมาณวันที่ 19 งั้นไม่เป็นไรครับ ขอบคุณที่เสนอตัวช่วยเหลือครับ เดี๋ยวผมจัดการเองแล้วกัน

ไหนๆก็เสียสละแรงกาย แรงใจมาถึงจุดนี้แล้ว ขอไปต่อให้สุดแล้วกัน (จะพยายามปล่อยไฟล์ไม่เกินเสาร์หน้า)

ส่วน FB อาจจะไม่ได้ครับ ขอสงวนเฉพาะคนรู้จักเท่านั้น