ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 กุมภาพันธ์ 2006, 02:20
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

สำหรับเรื่องรางวัล เท่าที่ดูๆแล้วน่าจะมีมากกว่าหนึ่ง แต่ไม่ใช่เงินแน่นอนครับ (มันน่าเกลียดนะถ้าเป็นเงิน) คิดว่าคงจะเป็นของสะสมของผมเอง อาจเป็นพวกโปสเตอร์ fractal รูปวาดของ Escher หรืออาจจะมีพวกเหรียญที่ผมสะสมไว้ด้วย ยังไม่ได้ตัดสินใจแน่นอนครับ ต้องดูว่าการแข่งขันตื่นเต้นแค่ไหนด้วย วิธีแจกของผมจะเป็นแบบว่าให้คนที่ได้คะแนนสูงสุดเลือกก่อน ว่าอยากจะได้ชิ้นไหน หรือจะไม่เอารางวัลเลยก็ได้ (ผมต้องการเล่นแค่หนุกๆ ไม่เห็นมีรางวัลไหนน่าสนใจนี่ ฯลฯ) เสร็จแล้วคนที่ได้ที่สองก็เป็นคนเลือกต่อ อะไรแบบนี้แหละครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้