ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 เมษายน 2013, 10:29
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ น้องเจมส์ View Post
กระผมได้เหรียญทองขอรับ
ผมดีใจกับพี่ Gun และ พี่เจมส์ และทุกท่านที่ได้เหรียญทองน่ะครับ สำหรับบางท่านถึงแม้ไม่ได้เหรียญทองแต่ทุกท่านก็เก่งกันทุกคนครับ ปีหน้าพยายามใหม่น่ะครับผม ท่านที่ไม่ได้อย่าท้อน่ะครับ ผมขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้ครับผม สู้ ๆ น่ะครับ

06 เมษายน 2013 10:30 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ puppuff
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้