ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 เมษายน 2013, 11:57
FedEx FedEx ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

FedEx is on a distinguished road

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัลครับ

พอดีลูกชายก็จะได้ไปเข้าค่าย เลยอยากจะรบกวนสอบถามว่า ควรจะเตรียมความพร้อมยังไงครับ ข้อสอบรอบสุดท้ายจะเป็นแนวข้อสอบนานาชาติ รึเปล่าครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ

และ ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ได้ให้ความรู้ เวลาที่ผมได้โพสต์คำถามที่สงสัยหรือติดขัด ซึ่งผมได้นำมาชี้แจงให้ลูกชายและเพื่อนของลูกชายจนเข้าใจอย่างดี ขอบคุณมากครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้