หัวข้อ: TMO12
ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 มิถุนายน 2015, 08:26
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ polsk133 View Post

และข้อ 9 มีคนได้ 7 เพียงคนเดียว (เค้าว่ามางี้)

ส่วนวิธี Best solution เห็นบอกมาว่าเหมือนเฉลยครับ แต่ว่าทำได้แค่คนเดียวและเต็ม7 ส่วนคนที่เหลือทำแล้วได้คะแนนกันน้อยมากๆๆๆ

ปล. ขอแสดงความยินดีกับทุกๆคนด้วยครับ ปีนี้ฟอสซิลว่าง 10 ที่(ถ้าคนเก่าไม่หลุด) สู้ๆนะครับ
ปล2. ข้อมูลนี้เกิดจากการถามๆเอานะครับ ถ้าผิดพลาดก็ขออภัย
ข้อ 4 5 และข้อ 10 คะแนนเด็กส่วนใหญ่เป็นยังไงบ้างครับ?

ส่วนข้อ 2 กับข้อ 8 ส่วนใหญ่ทำกันได้ใช่มั้ยครับ?
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้