ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กรกฎาคม 2013, 17:42
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road

ผมทำคะแนนได้ไม่ดีเลยครับ อ่อนประสบการณ์ และอ่อนซ้อมครับ กราบขอบพระคุณทุก ๆ กำลังใจน่ะครับ ป.6
ถ้ามีโอกาสเข้าค่าย ผมจะพยายามอีกครั้งครับ เป็นกำลังใจให้ผมด้วยน่ะครับ ผมเล่นมากไปครับ ได้ประสบการณ์เยอะมากครับ ปีนี้เป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะครับและน้อง ๆ ทุกท่านนะครับ (แต่ไม่ทราบว่าผมจะทำข้อสอบผ่านเข้าค่ายได้หรือป่ะ นี่แหละครับปัญหาครับ ถ้าพลาด.....ก็......อด.... ครับ.....อิอิ

12 กรกฎาคม 2013 17:44 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ puppuff
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้