ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กรกฎาคม 2009, 21:17
Pakpoom Pakpoom ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Pakpoom is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
งั้นขอถามว่า
''ถ้าเกิดหลุมดำที่กลืนได้ทุกสิ่งแม้กระทั่งโลก เกิดขึ้นบนโลกใบนี้ คุณจะรู้สึกอย่างไรครับ''

ปล.พักนี้ทำไม ด.ญ.PakPoom ไม่ค่อยถามโจทย์คณิตศาสตร์เลยครับ:P
รู้สึกดีครับเพราะหลุมดำจะพาเราไปอีกมิติหนึ่ง (อดีต) อยากเจอคุณไดโดเสาร์ คับ

ผมไม่ใช่เด็กหญิงนะค้าบพูดงี้เสียใจนะเนี่ย เป็นแค่นักรักร่วมเพศเท่านั้นเอง ชายแท้ 1%เองคับ

ก็อ่านหนังสือสังคม กับ ภาษาไทย สอบกลางภาคอยู่คับ ปวดหัวมากมาย

ละก็กำลังดู Queer As Folks อยู่ด้วยหวังว่าคงจะรู้จักถ้าไม่รู้จักลอง เซิร์สดูใน Google อิอิ

ว่าแต่ คนรักคณิต เล่น msn ป่ะคับเนี่ย pm เมลมาหน่อยสิคับอยากมี email ไว้ถามคำถามคณิตศาสตร์

ปล. ปวดหัวเพราะไข้กิน

27 กรกฎาคม 2009 21:20 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Pakpoom
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้