ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 สิงหาคม 2009, 21:06
Imperial_X's Avatar
Imperial_X Imperial_X ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Imperial_X is on a distinguished road
Icon15 สมัครสอบมหิดล

ผมจะไปสอบมหิดลอะครับแล้วในใบกำหนดการสอบ
ทางมหิดลต้องการหลักฐานแสดงผลการเรียนชั้น ม.1 และม .2
ซึ่งใช้ใบเกรดก็น่าจะพอแต่ผมเห็นเพื่อนผมไปเอาใบรับรองผลการเรียน
ซึ่งผมคิดว่าไม่ต้อง(รร.ผมไม่ค่อยhappyถ้าเด็กไปโรงเรียนอื่นอะครับ)
เพราะฉนั้นผมเลยไม่อยากให้ครูรู้ว่าไปสอบแต่ถ้าไปขอใบรับรอง
ครูก็รู้เลยอยากถามว่าต้องใช้ใบรับรองหรือเปล่าหรือใช้ใบเกรดก็พอ