ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 พฤศจิกายน 2010, 22:15
BJT BJT ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

BJT is on a distinguished road

ขอบุคณมากครับคุณ RT OSK ต้องฝึกยังไงถึงจะมองออกว่าต้องเริ่มยังไงครับ และยิ่งบอกว่าเดาได้อีก ผมยังมึนตึ้บอยู่เลย ข้อนี้ไม่ได้ Hint บอกตามตรงว่าทำไม่ได้ครับ ขอบคุณจริงๆครับ

คุณ ~ArT_Ty~ หรือท่านผู้รู้ช่วยแสดงได้ไหมครับว่าใช้ตรีโกณยังไงเหรอครับ หมายถึงใช้ sin cos อะไรพวกนี้ใช่ไหมครับ ขอความรู้เป็นวิทยาทานด้วยครับ อยากเก่งเหมือนทุกท่านในกระทู้นี้มั่งจัง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้