ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 สิงหาคม 2010, 00:27
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ poper View Post
สุดท้ายแล้วครับ
มี 20คำตอบครับ
ขอบคุณคุณหยินหยางครับ แหม สอวน เนี่ยไม่ง่ายเลยนะครับ
ผมพึ่งทดลองทำจริงๆจังๆครั้งแรกดูท่าจะไม่ไหวครับ
แล้วถ้าโจทย์เปลี่ยนเป็น เท่ากับ 1 ไม่ใช่ เท่ากับ 1/2 คิดว่าจะมีกี่คำตอบละ

โจทย์ลักษณะนี้ถ้าจำไม่ผิดเคยออกในสมาคม และ สอวน.ศูนย์สวนกุหลาบมาแล้ว ทิ้งคำถามให้ทำเล่นก่อนไปนอนครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้