หัวข้อ: Number Theory Marathon
ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 สิงหาคม 2008, 19:09
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nooonuii View Post
ป.ล. คุณ warut หายยุ่งแล้วใช่มั้ยครับ

เห็นโจทย์ทฤษฎีจำนวนยากๆทีไรคิดถึงคุณ warut ทุกทีเลย
ยังยุ่งฮะ แต่เป็นเรื่องไม่เป็นเรื่องทั้งน้าน

เดี๋ยวนี้โจทย์ที่นี่ยากจริงๆครับ เห็นแล้วท้อ (คงความรู้สึกเดียวกับที่น้องๆเห็นโจทย์ Warm Up ของคุณ passer-by ซึ่งผมก็ทำไม่ค่อยได้เหมือนกัน ) อย่างข้อ 64b ข้างบนนั่นผมดูแล้วยังไม่เห็นจะมีทางทำยังไงได้เลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้