ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มิถุนายน 2009, 19:28
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Platootod is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
จากที่คุยกับผู้ปกครองเด็กสวนนะครับ เด็ก ม. 1 ห้อง 1 ติดแล้ว 4 คน อยู่ดูอาการอีกหลายคน และรับน้องเด็ก ม.1 ห้อง 1 เมื่อพฤหัสที่ผ่านมา มีให้กินลูกอมเม็ดเดียวทั้งห้องต่อ ๆ กัน น่าจะมีส่วนยิ่งแพร่เชื้อด้วยไปอีก ชักใกล้ตัวผมเข้ามาทุกทีแล้วครับ
สวนก็มีเหมือนอุเทนเหรอครับ
น่าอ้วกจัง

ถ้าผมโดนบังคับ
ผมจะวิ่งหนีเลยครับ
ให้อมน้ำลายใครก็ไม่รู้นี้พอทีแค่คิดก็อ้วกแล้ว