ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 ตุลาคม 2008, 22:37
LightLucifer's Avatar
LightLucifer LightLucifer ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

LightLucifer is on a distinguished road

สำหรับผมแล้วผมไม่ค่อยเชื่อหรอกเคิ้บบบบบบ

แต่ว่าก้อไม่รุ้จะพิสูจน์อย่างไรดี เพราะ ผมคิดว่า มันมีอะไรที่มันเป็นจุด เล็กๆๆๆ ที่ระยะอะนั้นต์ ยังขาดอยู่หน่ะครับ แต่ว่าผมก้อไม่มีหนทางจะพิสูจน์ แต่อย่างว่าถ้าผมทำได้ผมคงได้ออกข่าวไปนานแล้วหล่ะเนอะ
55555555555555++++++++++++++++

ปีกขี้ผื้งของปลอมงั้นสินะ

...โลกนี้โหดร้ายจริงๆ มันให้ความสุขกับเรา แล้วสุดท้าย มันก็เอาคืนไป...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้