ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มกราคม 2007, 18:14
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road
Smile

ใช้สามเหลี่ยมคล้ายน่ะถูกแล้ว แต่คำตอบตอบได้ง่ายกว่านี้เยอะครับ

จะตอบมาแบบนี้ก็ไม่ใช่เรื่องแปลกครับ เพราะแม้ตอบผิดก็ยังหาคนช่วยท้วงได้ เพียงแต่ครั้งหน้าหากอยากแก้ไขข้อความ ให้กดรูปดินสอมุมขวามือบนข้อความของตนเองที่อยากแก้ครับ

เราไม่ได้มีกติการประหลาดอะไรพิเศษ มีใจรักและเวลาก็เข้ามาตอบได้ แต่เป็นไปได้เวลาเขียนบรรยายคิดถึงคนอ่าน และหลักภาษาไทยหน่อยก็ดีครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.

04 พฤษภาคม 2007 14:51 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้